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DODOMA,

7 Septemba, 2021

TAARIFA KWA UMMA

Nachukua fursa hil kutoa ufafanuzi mdogo wa mkutano wangu na waandishi wa habari
uliofanyika jana tarehe 06 Septemba, 2021 kwenye ofisi ndogo za Bunge Jijiri
Dar-es-salaam. Kwenye mkutano huo na waandishi wa habarl, nifieleza
kinagaubaga/bayana azma yangu ya kuitisha kikao maalum cha wadau wa tasnia va
siasa kutafuta suluhu ya sintofahamu/mivutano iliyojitokeza baina ya Jeshi la Palisi na
Vyama vya Siasa hususani vyama vinapotaka kufanya makongamano, mikutanc va

ndani n.K.

Kwa masikitiko nimebaini baadhi ya wadau kwa sababu wanazozijua wao aidha kwa
makusudi au kwa kutokuelewa vizuri wamepotosha taarifa hiyo kwa kudai kuwa
nimetoa amri ya kusitisha mikutano ya ndani ya vyama vya siasa. Hilo halina ukweli

wowote na niwasihi mlipuuze kwa uzito unaostahili.

Kimsingi, sijatoa amri ya kuzuia bali nimevishauri vyama vya siasa katika Kipindi
ambacho tunajaribu kupata ufumbuzi wa mivutano hiyo, ni busara tu ya kawaida
kwamba, wakati jitihada zikiendelea vyama vijizuie kwa muda kuendelea na shughuli
zilizosababisha kutokea kwa mivutano hiyo.

Nitoe wito kwa wadau wote wa tasnia ya siasa nchini kuendelea kuwa wastahamilivu
wakatl jitihada ikiendelea kuwezesha kikao hicho muhimu kufanyika mapema sana
iwezekanavyo ili kupata ufumbuzi utakaokuwa wa kudumu na tija kwa pande zote.

/K Mutungi
MA VYA SIASA

Mungu Ibariki Tanzania.
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